Màn hình Cooler Master GM34-CWQA 34" UWQHD/(VA/144Hz/0.5ms/400nits/DCI-P3 98%)
GM34-CWQA
1751
Bảo hành: 36 Tháng
Kích thước màn hình: 34" Độ phân giải: UWQHD 3440x1440 Tấm nền: VA 8bit với Quantum dot Tần số làm mới: 144 Hz Thời gian đáp ứng: 0.5 ms Độ sáng: 400 nits (điển hình) DisplayHDR400: Tương thích Gam màu: DCI-P3 98%
Gọi đặt mua 0967.434.407 (9:00 - 18:30)
Sản phẩm có hỗ trợ mua Trả góp lãi suất 0% — bấm MUA TRẢ GÓP để hưởng ưu đãi
* Lưu ý: áp dụng cho khách hàng dùng thẻ tín dụng.
Yên Tâm Mua Sắm Tại NPCshop.vn
1
Thanh toán thuận tiện (Xem chi tiết)
2
Giao hàng miễn phí Nội thành (Xem chi tiết)
Sản phẩm cao cấp chính hãng 100%
4
Bảo hành 1 đổi 1 theo tiêu chuẩn (Xem chi tiết)
Giá cạnh tranh nhất thị trường
6
Đội ngũ kỹ thuật có kinh nghiệm
ƯU ĐÃI
  • Hỗ trợ trả góp 0% qua MPOS (Thẻ tín dụng), HDSAISON (Xem chi tiết)
  • Vệ sinh PC miễn phí năm đầu tại shop
Đánh giá Màn hình Cooler Master GM34-CWQA 34" UWQHD/(VA/144Hz/0.5ms/400nits/DCI-P3 98%)
rate
0 Đánh giá
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Thông số kỹ thuật Màn hình Cooler Master GM34-CWQA 34" UWQHD/(VA/144Hz/0.5ms/400nits/DCI-P3 98%)
Thương Hiệu Cooler Master
Model GM34-CWQA
Năm Sản Xuất 2023
Kích Thước 34"
Độ Phân Giải UWQHD 3440x1440
Tỉ lệ màn hình 21:9
Góc nhìn (H/V) 178°/178°
Độ sáng 400 nits (Độ thông thường)
Độ phản hồi 0.5 ms (MPRT)
Tần số làm tươi 144 Hz
Chuẩn màu DCI-P3 98%
Cổng kết nối DP * 1, HDMI 2.0 * 2, Speaker *2 (5W), USB Type C * 1 (PD 65W), USB 3.0 Type B * 1, USB 3.0 Type A * 2
Hỗ trợ Vesa Có (100x100 mm)