Ram G.Skill Trident Z5 32GB (2x16GB/DDR5/6000MHz/CL36/Silver) - F5-6000J3636F16GX2-TZ5S
F5-6000J3636F16GX2-TZ5S
1635
Bảo hành: 36 Tháng
Loại bộ nhớ: DDR5 Dung lượng: 32GB (16GBx2) Tốc độ đã kiểm tra: 6000MHz Điện áp đã kiểm tra: 1.20V Đèn Led RGB: Không có
Liên hệ
Liên hệ báo giá: 0967.434.407 (9:00 - 18:30)
Yên Tâm Mua Sắm Tại NPCshop.vn
1
Thanh toán thuận tiện (Xem chi tiết)
2
Giao hàng miễn phí Nội thành (Xem chi tiết)
Sản phẩm cao cấp chính hãng 100%
4
Bảo hành 1 đổi 1 theo tiêu chuẩn (Xem chi tiết)
Giá cạnh tranh nhất thị trường
6
Đội ngũ kỹ thuật có kinh nghiệm
ƯU ĐÃI
  • Hỗ trợ trả góp 0% qua MPOS (Thẻ tín dụng), HDSAISON (Xem chi tiết)
  • Vệ sinh PC miễn phí năm đầu tại shop
Đánh giá Ram G.Skill Trident Z5 32GB (2x16GB/DDR5/6000MHz/CL36/Silver) - F5-6000J3636F16GX2-TZ5S
rate
1 Đánh giá
  • 5
    1 Đánh giá
  • 4
    0 Đánh giá
  • 3
    0 Đánh giá
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Thương hiệu G.Skill
Model F5-6000J3636F16GX2-TZ5S
Loại bộ nhớ DDR5
Dung lượng 32GB (16GBx2)
Bộ nhớ đa kênh Dual Channel Kit
Tốc độ đã kiểm tra 6000MHz
Latency đã kiểm tra 36-36-36-96
Điện áp đã kiểm tra 1.20V
Registered/Unbuffered Unbuffered
Kiểm tra lỗi Non-ECC
Tốc độ SPD 4800MHz
Điện áp SPD 1.10V