Màn Hình LG IPS 24in Full HD sRGB over 99% Thiết kế không viền 4 cạnh Loa 5W 24MP88HV-S
24MP88HV-S
1628
Bảo hành: 24 Tháng
Chọn sản phẩm:
Liên hệ
Liên hệ báo giá: 0967.434.407 (9:00 - 18:30)
Yên Tâm Mua Sắm Tại NPCshop.vn
1
Thanh toán thuận tiện (Xem chi tiết)
2
Giao hàng miễn phí Nội thành (Xem chi tiết)
Sản phẩm cao cấp chính hãng 100%
4
Bảo hành 1 đổi 1 theo tiêu chuẩn (Xem chi tiết)
Giá cạnh tranh nhất thị trường
6
Đội ngũ kỹ thuật có kinh nghiệm
ƯU ĐÃI
  • Hỗ trợ trả góp 0% qua MPOS (Thẻ tín dụng), HDSAISON (Xem chi tiết)
  • Vệ sinh PC miễn phí năm đầu tại shop
Thông tin Màn Hình LG IPS 24in Full HD sRGB over 99% Thiết kế không viền 4 cạnh Loa 5W 24MP88HV-S
Đặt mua Màn Hình LG IPS 24in Full HD sRGB over 99% Thiết kế không viền 4 cạnh Loa 5W 24MP88HV-S:
Để sở hữu Màn Hình LG IPS 24in Full HD sRGB over 99% Thiết kế không viền 4 cạnh Loa 5W 24MP88HV-S (Bảo hành chính hãng: 24 Tháng), quý khách vui lòng liên hệ:
Đánh giá Màn Hình LG IPS 24in Full HD sRGB over 99% Thiết kế không viền 4 cạnh Loa 5W 24MP88HV-S
rate
0 Đánh giá
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Thông số kỹ thuật Màn Hình LG IPS 24in Full HD sRGB over 99% Thiết kế không viền 4 cạnh Loa 5W 24MP88HV-S
MÀN HÌNH
Độ phân giải FHD
Kích thước màn hình 23.8 inch
Tần số quét 60Hz
Gam màu (color gamut) sRGB 99% (CIE1931)
Kết nối (Đầu vào / đầu ra) HDMI, D-Sub
Loại tấm nền IPS
Độ sáng (Điển hình) 400 cd/m²
Gam màu (Điển hình) sRBG over 99%
Góc nhìn (CR≥10) 178º(R/L), 178º(U/D)
 Cong  Không Có
Tốc độ làm mới  56~75 Hz